Thiết Bị Sạc Và Cấp Nguồn Ắc Quy VIMET MSB13001
Mã sản phẩm: MSB13001
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 498
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: MSB13001
Thương hiệu và xuất xứ: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: Thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Nguồn điện vào: 220V ± 15%
- Dòng điện đầu ra tối đa" 130A
- Điện áp đầu ra: 12 – 14.8V
- Dung lượng ắc quy sạc được: 10 ~ 1800Ah
- Công suất đầu vào: 2100W
- Kích thước thiết bị chính: 338 × 407 × 136 mm
- Khối lượng thiết bị chính: 9 kg
Tính năng
- Khởi động ắc quy ô tô bằng công nghệ sạc xung theo nhịp.
- Đường cong sạc thông minh phù hợp với mọi loại ắc quy. Công nghệ sạc không phát tia lửa điện.
- Điện áp có thể điều chỉnh từ 12V – 14.8V, phù hợp cho việc lập trình/làm mới lại ECU.
Mã sản phẩm : GYSFLASH 30.24 HF
Giá : Liên hệ
Mã sản phẩm : GYSFLASH 50.24V