Thiết Bị Sạc Và Cấp Nguồn Ắc Quy VIMET MSB10012
Mã sản phẩm: MSB10012
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 523
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: MSB10012
Thương hiệu và xuất xứ: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: Thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Nguồn điện vào: AC 220V ±15%
- Tần số: 50/60 Hz
- Công suất đầu vào: 1200W
- Dòng điện cực đại: 100A
- Điện áp làm việc: 12V
- Dải điện áp sạc: 2~14.8V
- Dải dòng điện sạc: 2~100A
- Dung lượng ắc quy phù hợp: 10~1200Ah
- Chiều dài cáp ra: L=3m, tiết diện 10mm²
- Kích thước máy chính: 35 x 32 x 14 cm
- Khối lượng máy chính: 8.5 kg
Tính năng:
- Chẩn đoán tự động, bảo trì tự động, sạc và phục hồi theo tình trạng của ắc quy.
- Sạc xung cho ắc quy cả khi đang lắp trong xe hoặc ngoài xe.
- Áp dụng cho các loại ắc quy: Ắc quy chì (Lead-acid), EFB, AGM và GEL.
- Tùy chỉnh điện áp sạc trong chế độ lập trình theo từng dòng xe khác nhau (13.5 – 14.8V).
Mã sản phẩm : GYSFLASH 30.24 HF
Giá : Liên hệ
Mã sản phẩm : GYSFLASH 50.24V