Xe đẩy hàng bằng tay Vimet XDH96355
Mã sản phẩm: XDH96355
Thương hiệu: VIMET
Giá: 1,820,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 3401
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: XDH12355
Thương hiệu: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả và thông số kỹ thuật:
- Màu sắc: màu xám
Tải trọng:  270 kg
Chiều rộng: 762 mm
Chiều sâu: 355 mm
Chiều cao: 965 mm