Súng bắn bu lông 1/2" TOPTUL KAAJ1680
Mã sản phẩm: KAAJ1680
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
Giá: 6,894,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 10235
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Mô tả
  • Sản phẩm liên quan
Model: KAAJ1680
Hãng sản xuất - xuất xứ: Toptul - Đài Loan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Các tính năng chính (Main Features)
Hiệu suất mạnh mẽ
- Súng bắn bu lông TOPTUL KAAJ1680 được trang bị động cơ mạnh mẽ, mang lại lực xoắn tối đa lên đến 680 Nm. Điều này giúp tháo và lắp bu lông một cách nhanh chóng và dễ dàng, tiết kiệm thời gian và công sức.
Thiết kế tiện dụng và chắc chắn
Điều chỉnh tốc độ linh hoạt
Thông số kỹ thuật
ITEM NO.
  KAAJ1680
SPECIFICATIONS CTN: 8
Mô-men xoắn tối đa: 800 ft-lb / 1085 Nm
Tốc độ không tải: 8000 RPM
Áp suất khí nén: 90 PSI / 6.2 BAR
Lưu lượng khí tiêu thụ: 6.7 CFM
Đầu vào khí nén: 1/4" PT
Ống khí tối thiểu: 3/8" I.D.
Chiều dài tổng thể: 7-3/4" / 197 mm