Máy xén bào gỗ Shinano SI-2018A-6
Mã sản phẩm: SI-2018A-6
Thương hiệu: SHINANO - NHẬT BẢN
Giá: 4,476,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 9782
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: SI-2018A-6 SI2018A6 SI 2018A 6 SI-2018A6
Thương hiệu - xuất xứ: Shinano - Nhật Bản
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước đầu kẹp: Ø 6mm
- Tốc độ không tải: 22,000vòng/phút
- Công suất ra: 381W