Máy khoan vặn vít dùng pin BOSCH GSR120-LI
Mã sản phẩm: GSR120-LI
Thương hiệu: BOSCH
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 3305
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: GSR120-LI
Thương hiệu: BOSCH
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Thông tin sản phẩm :
- Phụ kiện đi kèm: 2 pin, 1 sạc.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Điện thế pin: 12 V
- Tốc độ không tải-Vòng truyền lực thứ 1: 0-380 v/p
- Vòng truyền lực thứ: 2 0-1300 v/p
- Lực xoắn tối đa: 30-13 Nm
- Đường kính khoan tối đa Thép: 8 mm – Gỗ: 20 mm
- Đường kính vặn vít tối đa: 7 mm