Máy cảo dên VIMET CSP90120
Mã sản phẩm: CSP90120
Thương hiệu: VIMET
Giá: 79,000,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 366
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Máy cảo dên VIMET CSP90120
Model: CSP90120
Hãng sản xuất - xuất xứ: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Máy cảo dên VIMET CSP90120
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính má tay biên tối đa: 120mm
- Lực nén tối đa: 9000kgf
- Động cơ bơm thủy lực: 2HP-1Pha-220V
- Hành trình trục ben: 300mm
- Khối lượng: 380kg
- Kích thước: 550x600x1800mm