Đồng hồ vặn năng FLUKE-87-5
Mã sản phẩm: FLUKE-87-5
Thương hiệu: FLUKE
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 5726
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Đồng hồ vặn năng FLUKE-87-5
Model: FLUKE-87-5
Hãng sản xuất và xuất xứ : Fluke
Nhập khẩu và phân phối : VIMET CORP
Fluke 87V Industrial Multimeter
Loại Hiển thị số
Dải đo:
-Dòng :600µA-10AC,DC
-Điện áp: 600mV-1000V AC,DC
-Điện trở : 50MΏ
-Điện dung : 9999 µF
-Tần số : 199.99kHz
-Đầu dò nhiệt độ : -40°C ->260°C
-Dải đo nhiệt độ : -200°C ->1090°C