Đồng hồ vặn năng FLUKE-83-5
Mã sản phẩm: FLUKE-83-5
Thương hiệu: FLUKE
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 6074
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Đồng hồ vặn năng FLUKE-83-5
Model: FLUKE-83-5
Hãng sản xuất và xuất xứ : Fluke
Nhập khẩu và phân phối : VIMET CORP
Fluke 83V Digital Multimeters
Đồng hồ đo điện công nghiệp đa năng :
-Dòng :600µA-10AC,DC
-Điện áp: 600mV-1000V AC,DC
-Điện trở : 50MΏ
-Điện dung : 9999 µF
-Tần số : 199.99kHz