Cờ lê tự điều chỉnh 2 đầu TOPTUL AEAX3A32
Mã sản phẩm: AEAX3A32
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 1269
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Mô tả
  • Sản phẩm liên quan
Model: AEAX3A32
Thương hiệu và xuất xứ: TOPTUL -Taiwan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Hàm kẹp nhỏ: 8 - 17mm (5/16" - 11/16")
- Hàm kẹp lớp: 14 - 32mm (9/16" - 1-1/4")
- Dài: 265 mm
- Được làm từ thép hợp kim Chrome Vanadium.
- Hàm kẹp có thể điều chỉnh cho phép tự khóa theo hướng xoay
- Đầu tự điều chỉnh với cơ chế lò xo cho phép thao tác nhanh hơn, nâng cao hiệu quả công việc
- Hàm kẹp được xử lý nhiệt chuyên nghiệp và gia công chính xác để đảm bảo lực kẹp tối ưu
- Hàm kép đa năng làm việc với cả kích thước bu lông hệ mét và hệ inch từ 8 đến 32mm (5/16" đến 1-1/4")