Cầu nâng đỗ xe ô tô VIMET VPL20221
Mã sản phẩm: VPL20221
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 1306
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: VPL20221
Thương hiệu và xuất xứ: VIMET
Phân phối và nhập khẩu: www.thietbioto.vn
Tính năng:
1. Không thể đỗ cho xe SUV
2. Đáp ứng hệ thống điện áp tiêu chuẩn CE, điện áp đầu ra 24V, mở khóa điện
3. Yêu cầu về chiều cao không gian: ≥3,2 mét;
4. Sàn nâng loại tấm sóng
Thông số kỹ thuật
- Sức nâng: 2000kg
- Chiều cao trụ: 1842mm
- Chiều cao nâng: 1650mm
- Chiều rộng sàn nâng tiêu chuẩn: 2100mm
- Điện áp: 220V / 380V
- Công suất Motor: 2.2KW
- Thời gian nâng / hạ: 45s/30s
- Kích thước cầu: 3700mm * 2650mm * 2000mm